คุณนพเก้า สุจริตกุล ผู้ช่วยผู้จัดการ ตลาดหลักทรัพย์ฯ นำทีมโค้ชในโครงการ “SET Social Impact Gym 2018” ร่วมให้ข้อมูลและแชร์ประสบการณ์แก่ 19 ธุรกิจเพื่อสังคม (social enterprise: SE) ในการจัดอบรมครั้งที่ 1 “Business warm up” ให้ SE ได้ทำความเข้าใจเป้าหมายธุรกิจของตนเองผ่าน SE Business Model Canvas
![](/uploads/images/GYM2018/1530852446_Coaching ครั้งที่1 (1).JPG)
![](/uploads/images/GYM2018/1530852452_Coaching ครั้งที่1 (2).jpg)
![](/uploads/images/GYM2018/1530852457_Coaching ครั้งที่1 (3).JPG)
![](/uploads/images/GYM2018/1530852463_Coaching ครั้งที่1 (4).JPG)